

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU NGORONGORO

MKATABA WA FUNDI WA UJENZI

A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA

1	MWAJIRI	MKUU WA CHUO CHUO CHA UALIMU NGORONGORO TC S. L. P. 01, LOLIONDO KNY: KATIBU MKUU WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
2	JINA NA ANWANI YA FUNDI (Mwajiriwa)	Jina: DAVID THOMAS MSUYA Anwani: KARAJU Simu: 0756 403257
3	ENEO LA UJENZI	JENGO LA BWENI
4	MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI	KUFANYA KAZI ZOTE ZA UJENZI KAMA ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI LA KAZI
5	GHARAMA YA UFUNDI (+ Skills Development Levy 4.5% of work service):	26,000,000/=
6	MUDA WA MKATABA (Tangu Kusainiwa kwa Mkatamba):	Tarehe ya Kusaini. Muda:- SIKU Tarehe ya Kuanza Kazi. Tarehe ya Kumaliza Kazi.

13. Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

- Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwanjiri (kutokana na fedha au vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumaliza kazi.

14. Uvunjwaji wa Mkataba:

- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajikusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.

MWAJIRI:

Saini:

Jina :

SIMU:

Cheo:

Tarehe:

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini:

Jina:

SIMU:

Cheo:

Tarehe:

FUNDI:

Saini: 

Jina: DAVID THOMAS

SIMU: 0756 403257

Cheo: FUNDI

Tarehe: 1/2/2022

SHAHIDI WA FUNDI

Saini: 

Jina: IBRAHIM RAMADHANI KHALIFA

SIMU: 0624-008755

Cheo: FUNDI

Tarehe: 01/02/2022

13. Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

- Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwijiri (kutokana na fedha au vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

14. Uvunjwaji wa Mkataba:

- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.
- Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.

MWAJIRI:

Saini:

Jina: Emmanuel J. Mhando

SIMU: 0767 033 464

Cheo: Ag. DED

Tarehe: 01/02/2022
KNY. DIKWIRUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini:

Jina: Josephat L. Kirongwa

SIMU: 0754 636 240

Cheo: MMUS

Tarehe: 31/01/2022

MTTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE
WILA YA YA NGORONGORO

FUNDI:

Saini:

Jina: DAVID THOMAS MSUYA

SIMU: 0786 403 257

Cheo: FUNDI

Tarehe: 01/02/2022

SHAHIDI WA FUNDI

Saini:

Jina: ABDULLAH RAMADHANI KHAFIKA

SIMU: 0624-008755

Cheo: FUNDI

Tarehe: 01/02/2022